Xem thông tin chi tiết
Chia sẻ:
Yêu thích
Thương hiệu  Acer SKU: 240802644
Màu sắc Laptop: Đen
Đen
Chọn 1 trong những khuyến mãi sau
icon
Giảm 2.700.000₫ (áp dụng vào giá sản phẩm)
Khuyến mãi áp dụng khi mua tối thiểu 1 sản phẩm
HSD: 10/6/2026
Áp dụng
avtSrc
Câu hỏi thường gặp
Laptop ACER Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY được trang bị CPU gì?
Laptop ACER Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY được trang bị CPU AMD Ryzen™ 5 8645HS thuộc AMD Ryzen thế hệ thứ 8 với 6 nhân, 12 luồng xung nhịp từ 4.3 GHz - 5.0 GHz và sở hữu 16MB bộ nhớ Cache.
Laptop ACER Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY được trang bị card đồ họa gì?
Laptop ACER Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY được trang bị RAM và ổ cứng bao nhiêu GB?
Laptop ACER Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY được trang bị RAM 16GB (2 x 8GB) chuẩn DDR5 tốc độ lên đến 5600MHz hỗ trợ tối đa 64gb RAM và ổ cứng với dung lượng 512GB SSD M.2 NVMe.
Laptop ACER Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY trang bị màn hình thông số như thế nào?
Laptop ACER Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY được trang bị màn hình với kích thước 16" tỉ lệ 16:10, độ phân giải WUXGA (1920 x 1200) tấm nền IPS độ phủ màu đạt 100% sRGB, tần số quét 165Hz. Ngoài ra màn hình còn được tích hợp công nghệ hình ảnh Acer ComfyView.