Xem thông tin chi tiết
Chia sẻ:
Yêu thích
Thương hiệu  Acer SKU: 250900511
Màu sắc Laptop: Đen
Đen
Bạn sẽ nhận được
1x Quạt cầm tay mini Acerpure Cozy HF1 - HF315-10W (ZL.ATSTG.0BD) (Quà tặng) trị giá 1.200.000₫
Chọn 1 trong những khuyến mãi sau
icon
Giảm 5.700.000₫ (áp dụng vào giá sản phẩm)
Khuyến mãi áp dụng khi mua tối thiểu 1 sản phẩm
HSD: 10/6/2026
Áp dụng
avtSrc
Câu hỏi thường gặp
Laptop Acer Nitro V 16 AI ProPanel ANV16S-61-R9ZV trang bị CPU AMD Ryzen AI 7 350 với 8 nhân, 16 luồng, có khả năng tăng tốc lên đến 5.0 GHz. CPU này tích hợp NPU AMD Ryzen AI lên đến 50 TOPs, tối ưu hiệu suất cho các ứng dụng trí tuệ nhân tạo và tác vụ đa nhiệm.
Máy trang bị card màn hình nào, có dung lượng VRAM bao nhiêu và bao nhiêu AI TOPs?
Máy được trang bị sẵn 32GB RAM DDR5 5600MHz qua hai khe cắm, cho phép xử lý đa nhiệm vượt trội. Người dùng có thể nâng cấp tối đa lên đến 96GB RAM, mang lại sự linh hoạt cho nhu cầu sử dụng lâu dài.
Màn hình của Acer Nitro V 16 AI ProPanel có kích thước 16 inch, độ phân giải WQXGA (2560 x 1600), tần số quét 180Hz. Màn hình đạt độ sáng 500 nits và độ phủ màu 100% sRGB, tái tạo màu sắc chân thực và sống động.