Xem thông tin chi tiết
Chia sẻ:
Yêu thích
Thương hiệu  Acer SKU: 250900507
Màu sắc Laptop: Đen
Đen
Bạn sẽ nhận được
1x Quạt cầm tay mini Acerpure Cozy HF1 - HF315-10W (ZL.ATSTG.0BD) (Quà tặng) trị giá 1.200.000₫
Chọn 1 trong những khuyến mãi sau
icon
Giảm 1.000.000₫ (áp dụng vào giá sản phẩm)
Khuyến mãi áp dụng khi mua đủ 1 sản phẩm, mua tối thiểu 1 sản phẩm
HSD: 10/6/2026
Áp dụng
avtSrc
Câu hỏi thường gặp
Laptop Acer Nitro V 16 AI ProPanel trang bị CPU AMD Ryzen AI 5 340 với 6 nhân, 12 luồng, xung nhịp tối đa 4.8 GHz. Máy còn tích hợp NPU AMD Ryzen AI đạt đến 50 TOPs, giúp tăng tốc hiệu quả các ứng dụng trí tuệ nhân tạo.
Acer Nitro V 16 AI ProPanel ANV16S-61-R0B8 dùng card màn hình gì và có dung lượng VRAM bao nhiêu?
Màn hình của Laptop Acer Nitro V 16 AI ProPanel có độ phân giải và tần số quét bao nhiêu?
Màn hình của Acer Nitro V 16 AI ProPanel có kích thước 16 inch, độ phân giải WUXGA (1920 x 1200) và tần số quét 180Hz. Ngoài ra, màn hình còn có độ sáng 400 nits và độ phủ màu 100% sRGB, đảm bảo hình ảnh sắc nét, mượt mà và sống động.
Laptop Acer Nitro V 16 có bao nhiêu RAM và có thể nâng cấp tối đa bao nhiêu?
Laptop Acer Nitro V 16 trang bị sẵn 16GB RAM DDR5 5600MHz và có thể nâng cấp tối đa lên đến 96GB nhờ hai khe cắm RAM. Điều này mang lại khả năng đa nhiệm tốt và đáp ứng nhu cầu sử dụng lâu dài.