Xem thông tin chi tiết
Chia sẻ:
Yêu thích
Thương hiệu  Acer SKU: 250908233
Màu sắc Laptop: Đen
Đen
Bạn sẽ nhận được
1x Quạt cầm tay mini Acerpure Cozy HF1 - HF315-10W (ZL.ATSTG.0BD) (Quà tặng) trị giá 1.200.000₫
Chọn 1 trong những khuyến mãi sau
icon
Giảm 4.000.000₫ (áp dụng vào giá sản phẩm)
Khuyến mãi áp dụng khi mua tối thiểu 1 sản phẩm
HSD: 10/6/2026
Áp dụng
avtSrc
Câu hỏi thường gặp
Acer Gaming Nitro 16 AI ProPanel AN16S-61-R5F4 được trang bị CPU AMD Ryzen™ AI 7 350 với 8 nhân và 16 luồng, tốc độ tối đa lên đến 5.0 GHz. NPU AMD XDNA™ chuyên dụng đạt đến 50 TOPs, giúp xử lý hiệu quả các tác vụ AI và tăng cường hiệu năng tổng thể.
Acer Nitro 16 AI ProPanel trang bị card màn hình nào, dung lượng VRAM bao nhiêu?
Màn hình của Laptop Acer Gaming Nitro 16 AI ProPanel AN16S-61-R5F4 có kích thước 16 inch với độ phân giải WUXGA (1920 x 1200) IPS, tần số quét 180Hz và độ phủ màu 100% sRGB. Màn hình này mang lại hình ảnh sắc nét, mượt mà cùng màu sắc chân thực, phù hợp cho cả chơi game và thiết kế đồ họa.
Acer Nitro 16 AI ProPanel trang bị RAM bao nhiêu, loại nào và có thể nâng cấp tối đa bao nhiêu GB?
Acer Nitro 16 AI ProPanel trang bị sẵn 16GB RAM DDR5 5600MHz. Máy có 2 khe cắm RAM và hỗ trợ nâng cấp tối đa lên đến 96GB, đảm bảo khả năng đa nhiệm mượt mà và hiệu suất cao.