Laptop Acer Aspire Lite 16 G2 AL16-52P-76DU (i7-1355U/ 16GB/ 512GB/ Win 11 Home SL)
Xem thông tin chi tiết
Chia sẻ:
Yêu thích
Thương hiệu  Acer SKU: 250414092
Màu sắc Laptop: Bạc
Bạc
Chọn 1 trong những khuyến mãi sau
icon
Giảm 1.200.000₫ (áp dụng vào giá sản phẩm)
Khuyến mãi áp dụng khi mua tối thiểu 1 sản phẩm
HSD: 10/6/2026
Áp dụng
avtSrc
Câu hỏi thường gặp
Laptop Acer Aspire Lite 16 G2 AL16-52P-76DU có thể nâng cấp RAM lên bao nhiêu GB?
Máy hỗ trợ nâng cấp RAM tối đa lên 64GB qua khe SO-DIMM, sử dụng RAM LPDDR5 tốc độ 4800MHz, đáp ứng tốt nhu cầu đa nhiệm hoặc chạy các ứng dụng nặng.
Thời lượng pin 58Wh của Acer Aspire Lite 16 G2 AL16-52P-76DU sử dụng thực tế được bao lâu?
Pin 58Wh cho thời gian sử dụng liên tục khoảng 4-5 giờ với các tác vụ văn phòng như soạn thảo, lướt web hoặc xem video. Sạc nhanh qua cổng USB-C (65W) giúp nạp đầy pin trong khoảng 1.5-2 giờ.
Màn hình 16 inch của laptop này có phù hợp để làm việc ngoài trời không?