Laptop Acer Aspire 14 AI A14-52M-71YQ (Ultra 7-256V/ 16GB/ 1TB/ Win 11 Home SL)
Xem thông tin chi tiết
Chia sẻ:
Yêu thích
Thương hiệu  Acer SKU: 250414094
Màu sắc Laptop: Xám
Xám
Chọn 1 trong những khuyến mãi sau
icon
Giảm 500.000₫ (áp dụng vào giá sản phẩm)
Khuyến mãi áp dụng khi mua tối thiểu 1 sản phẩm
HSD: 10/6/2026
Áp dụng
avtSrc
Câu hỏi thường gặp
Laptop Acer Aspire 14 AI A14-52M-71YQ có phù hợp để chỉnh sửa ảnh và video chuyên nghiệp không?
Có, với màn hình 14 inch WUXGA (1920x1200) đạt 100% dải màu DCI-P3 và GPU Intel Arc Graphics 140V, máy đáp ứng tốt nhu cầu chỉnh sửa ảnh/video cơ bản đến bán chuyên như Adobe Photoshop hoặc Premiere Pro.
Thời lượng pin 50Wh của Acer Aspire 14 AI A14-52M-71YQ kéo dài bao lâu khi làm việc văn phòng?
Âm thanh có hỗ trợ tốt cho họp trực tuyến không?
RAM 16GB LPDDR5x của laptop này có nâng cấp được không?
RAM 16GB LPDDR5x 8533MHz là loại onboard, không hỗ trợ nâng cấp.